Forum

Kufirana kunatisha  


anadimpoz
Posts: 2
New Member
Joined: 2 months ago

Mpenzi wangu anapenda sana matako makubwa.Kwa hiyo ni wazi anapenda kufirana. Mimi pia ninafurahia kufirana ingawaje hatujafanya mda mrefu kama miezi sita.(nilikua nimesafiri), Sasaivh naona nimeikuza hofu sana. Mboo yake ni ndefu na nene naogopa anaweza akaniumiza au akanichana kabisai. Najua siipaswi kuwa na hofu kwa sababu tumeifanya mara nyingi kabla na nishawahi kukojoa pia yote tu kwa njia ya kufirana, Natamani sana kufanya nae lakini kwa sasa hofu yangu ni kubwa sana, Mimi pia nijisikia vibaya kwa sababu ninajua mpenzi wangu amekosa anachopenda. Msaada jamani nifanyeje?

2 Replies
mchepuko
Posts: 5
Admin
Member
Joined: 6 months ago

hahahah 😀  😀  😀  tafuta mafuta ya KY af mwambie aingize taratibu haita uma

Reply
jameskaz
Posts: 4
New Member
Joined: 2 months ago

Watu wanapenda sana tigo sikuizi. Aisee mm sijawahi kujaribu kwa dem yeyote hio kitu inanini mbona naona kama ina trend sana sikuizi

Reply
Share: