Forum

Nashindwa kudumu mda mrefu kimapenzi nikiwa natumia condom  


hamza899
Posts: 3
New Member
Joined: 4 months ago

Maranyingi hapo mda uliopita nimefanya mapenzi kwa kutumia condom( na wanawake wengi). Ila nimegundua kwamba ni ngumu kusimamisha mda mrefu nikiwa nimevaa condom.  Yaani ipo ivi naivaa vizuri nikishaanza kuingiza kufanya sex na mwanamke mzuka unapotea kabisa hasa hasa kama akianza kujisugua mwenyewe kwenye dudu yangu. Hadi sasa nimejari aina tofauti za condom. lakini hazijaniridhisha. Sababu tofauti inaweza kuwa kwamba mimi hupenda sana kavu sio siri, hivyo hisia na mpira tu nahisi imepotelea uko. Ingawa naogopa magonjwa Ushauri wowote au uzoefu sawa ni kuwakaribisha 🙂

2 Replies
Mr. Vishati
Posts: 2
New Member
Joined: 4 months ago

Hahah pole sana 😀 

Reply
jameskaz
Posts: 3
New Member
Joined: 4 months ago

Mjomba kavu tamu sana asikwambie mtu yaani nakwambia watu wengi hawasemi ila kiukweli nahisi watu wanatomba kavu hata kwa malaya. wanaotumia kwa uhakika lazima ni wachache

Reply
Share: