Forum

Wanawake wanapenda sana kuhadithiana story za mahusiano ya ndani na wanawake wenzao  


Posts: 1
New Member
Joined: 2 months ago

Kwenye mambo ya kufanya mapenzi mimi ni mtu mmoja mwenye aibu sana. Yote hii kwa sababu mboo yangu ni  ndogo. Ni aibu kusema kwa watu ila hapa sina wasi wasi maana hamna mtu ananijua. 

Ipo hivi nilibahatika kupata mwanamke ananipenda tukawa marafiki kwa mda mrefu sana na kuna kipindi nikaona ananiletea ishara za kutaka kufanya mapenzi. Hapo mwanzo mimi nilikua namkwepa na alikua ananishangaa sana. Akawa ananiuliza kuwa mbona mm nipo tofauti na wanaume wengine. Kumpa jibu la ukweli ilikua ngumu sana kwa pale mara ya kwanza ila mwisho wa siku nikaona acha nimwambie tu ukweli potelea mbali itakavyo kuwa mbeleni.

Cha kushangaza baada ya kumwambia hakuchukulia ile mbaya sana wala hakuniambia chochote kile cha kunifanya ni fedheeke. Alicho niambia ni kwamba yeye ajali vyengine vyovyote kwasababu imetokea tu ameshanipenda mimi kama mm kabla ya mambo yote. Nilifurahi kusikia sana ujumbe wake na ilinipa moyo wa kufanya nae mapenzi baada ya pale.

Weekend moja ilipo fika alikuja nyumbani kwangu tukafanya sex vizuri tu akaniomba aje kwa juu mimi nikae kwa chini style ile mm nili enjoy sana na yeye naona ali enjoy pia. Tulivyomaliza tukawa tumekaa tunaangalia TV nikashangaa anaanza kunisifia kwamba nimefanya nae mapenzi vizuri sana hakutegemea. Cha ziada akasema pia sijawahi fanya mapenzi na mtu kwa mara ya kwanza ikaenda mpaka nikakojoa! Nikasema asante ila mda mwengine nikawaza kwamba inawezekana ikawa ni mnafiki tu.

Wanawake wanapenda kuongea sana 😀  haikupita mda mrefu sana akawa ameenda jikoni kuanza kupika mara nikasikia anaongea na simu. Niliwaza tu hayo maongezi yanaweza yakawa juu yangu basi na mm nikasogea karibu na mlango wa jikoni kusikiliza anaongea nini na rafiki yake.

Kilichotokea ni kwamba alikua ananisifia kwa rafiki yake na maneno yote yale aliyokuwa ananiambia ya kwamba nipo vizuri amemwambia pia rafiki yake sijasikia chochote kuhusu story ya kwamba mimi nina kibamia. Nilifurahi sana kusikia nikaamini kweli tupo pamoja.

Sasa umeenda mda mrefu mpaka nishaanza kutamani kuma mpya. Swala nalowaza itawezekana kweli nikapata kama huyu au inaweza ikaenda ikawa mbaya mwanamke akaanza kunitangaza kwa rafiki zake kwamba mboo yangu ndogo. Maana kwa jinsi navyoelewa wanawake wanapenda sana kuongea story za mabwana zao kwa marafiki

1 Reply
mchepuko
Posts: 5
Admin
Member
Joined: 6 months ago

Big up sana bro. Story yako inafurahisha ila inatia moyo sana kwa baadhi ya watu. 😀 

Reply
Share: